424 கோடி வீடு, 258 கோடி ஜெட் விமானம், இந்த நடிகர் 4000 கோடி உரிமையாளர்.

57 வயதான நடிகர் டாம் குரூஸ் 1962 ஜூலை 3 ஆம் தேதி பிறந்தார். 19 வயதில் தனது நடிப்பு வாழ்க்கையைத் தொடங்கிய நடிகர் டாம் குரூஸ் கிட்டத்தட்ட மூன்று படங்களில் துணை நடிகராக நடித்தார். அந்த படங்களின் பெயர்கள் எண்ட்லெஸ் லவ், டாப்ஸ் மற்றும் தி அவுட்சைடர். டாப் கன் படத்திற்குப் பிறகு அவர் திரும்பிப் பார்த்ததில்லை.

பல ஆண்டுகளாக உலகின் மிக அழகான நடிகராக இருந்த டாம் குரூஸ், இன்று 57 வயதில் கூட மிகவும் அழகாகவும், புத்திசாலியாகவும் இருக்கிறார். இப்போது டாம் குரூஸ் ஒரு நடிகராகவும், திரைப்பட தயாரிப்பாளராகவும் மாறிவிட்டார். மிஷன் இம்பாசிபிள் சீரிஸ், வார் ஆஃப் தி வேர்ல்ட், தி மம்மி, அமெரிக்கன் மேட் போன்ற பல பெரிய வெற்றிகளை வழங்கிய டாம் குரூஸ் ஹாலிவுட்டில் சுமார் 38 ஆண்டுகளாக இருந்து வருகிறார்.

இந்த 38 ஆண்டுகளில் டாம் குரூஸ் நிறைய பெயரையும் பணத்தையும் சம்பாதித்துள்ளார். டாம் குரூஸ் வெஸ்ட் லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் ஒரு ஆடம்பர வீட்டை வாங்கியுள்ளார், இது 59 மில்லியன் டாலர் மதிப்புடையது, அதாவது 424 கோடி ரூபாய் மற்றும் அவரது விலையுயர்ந்த பொருட்களில் ஒரு தனியார் ஜெட் அடங்கும், இது சுமார் 36 மில்லியன் டாலர் அல்லது ரூ. 258 கோடி.

இது தவிர, அவர் சுமார் 9 விலையுயர்ந்த கார்கள் மற்றும் 10 பைக்குகளை வைத்திருக்கிறார். டாம் குரூஸ், இதுவரை தனது வாழ்க்கையில் சுமார் 55 திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார், மொத்த சொத்துக்கள் 570 மில்லியன் டாலருக்கும் அதிகமாகும், அதாவது ரூ .4000 கோடி.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *